Siga
Siga/samfuri | X(S) N-3 | X(S) N-10×32 | X(S) N-20×32 | X(S) N-35×32 | X(S) N-55×32 | |
Jimlar girma | 8 | 25 | 45 | 80 | 125 | |
Ƙarar aiki | 3 | 10 | 20 | 35 | 55 | |
Ƙarfin mota | 7.5 | 18.5 | 37 | 55 | 75 | |
Karfin motsin motsi | 0.55 | 1.5 | 1.5 | 2.2 | 2.2 | |
Kwangilar karkata (°) | 140 | 140 | 140 | 140 | 140 | |
Gudun rotor (r/min) | 32/24.5 | 32/25 | 32/26.5 | 32/24.5 | 32/26 | |
Matsi na matsa lamba iska | 0.7-0.9 | 0.6-0.8 | 0.6-0.8 | 0.6-0.8 | 0.6-0.8 | |
Ƙarfin matsewar iska (m/min) | ≥0.3 | ≥0.5 | ≥0.7 | ≥0.9 | ≥1.0 | |
Matsin ruwan sanyaya don roba (MPa) | 0.2-0.4 | 0.2-0.4 | 0.2-0.4 | 0.3-0.4 | 0.3-0.4 | |
Matsin tururi don filastik (MPa) | 0.5-0.8 | 0.5-0.8 | 0.5-0.8 | 0.5-0.8 | 0.5-0.8 | |
Girman (mm) | Tsawon | 1670 | 2380 | 2355 | 3200 | 3360 |
Nisa | 834 | 1353 | 1750 | 1900 | 1950 | |
Tsayi | 1850 | 2113 | 2435 | 2950 | 3050 | |
Nauyi (kg) | 1038 | 3000 | 4437 | 6500 | 7850 |
Siga/samfuri | X(S) N-75×32 | X(S) N-95×32 | X(S) N-110×30 | X(S) N-150×30 | X(S) N-200×30 | |
Jimlar girma | 175 | 215 | 250 | 325 | 440 | |
Ƙarar aiki | 75 | 95 | 110 | 150 | 200 | |
Ƙarfin mota | 110 | 132 | 185 | 220 | 280 | |
Karfin motsin motsi | 4.0 | 5.5 | 5.5 | 11 | 11 | |
Kwangilar karkata (°) | 140 | 130 | 140 | 140 | 140 | |
Gudun rotor (r/min) | 32/26 | 32/26 | 30/24.5 | 30/24.5 | 30/24.5 | |
Matsi na matsa lamba iska | 0.6-0.8 | 0.6-0.8 | 0.6-0.8 | 0.6-0.8 | 0.6-0.8 | |
Ƙarfin matsewar iska (m/min) | ≥1.3 | ≥1.5 | ≥1.6 | ≥2.0 | ≥2.0 | |
Matsin ruwan sanyaya don roba (MPa) | 0.3-0.4 | 0.3-0.4 | 0.3-0.4 | 0.3-0.4 | 0.3-0.4 | |
Matsin tururi don filastik (MPa) | 0.5-0.8 | 0.5-0.8 | 0.5-0.8 | 0.5-0.8 | 0.5-0.8 | |
Girman (mm) | Tsawon | 3760 | 3860 | 4075 | 4200 | 4520 |
Nisa | 2280 | 2320 | 2712 | 3300 | 3400 | |
Tsayi | 3115 | 3320 | 3580 | 3900 | 4215 | |
Nauyi (kg) | 10230 | 11800 | 14200 | 19500 | 22500 |
Aikace-aikace:
Wannan Rubber Dispersion Kneader ana amfani da shi ne don yin robobi da haɗawa da roba na halitta, robar roba, robar da aka dawo da su, robobin kumfa, ana amfani da su wajen haɗa kayan digiri daban-daban.
Abubuwan Gine-gine:
1. Tare da yanayin gaba ɗaya, kayan suna haɗuwa ko filastik a ƙarƙashin wasu matsa lamba, zafin jiki mai sarrafawa, wanda ya sa babban aikin samarwa da samun kyakkyawan inganci.
2. Ƙaƙwalwar kusurwa da tsayin lapping na rotors suna da ƙira mai ma'ana kuma suna sanya kayan da za a tarwatsa su daidai.
3. Rubber Mixer surface inda aka tuntube da kayan duk an yi musu kwalliya da chromium mai wuya da gogewa, wanda yake da juriya da lalacewa kuma yana jure lalacewa.
4. Ana ɗaukar ginin jaket ɗin a cikin sassan ƙwanƙwasa na roba waɗanda ke haɓaka hulɗa da kayan don cimma kyakkyawan yanayin sanyaya ruwa ko tasirin dumama kuma dacewa da buƙatun robobi da fasahar sarrafa roba.gy.